Prison Gym Simulator
Của: MiniGame Makers
Xếp hạng độ tuổi: Nhẹ
Welcome to Prison Gym Simulator🔥 🏋️ Train To Gain Power! 🏆 Hatch Eggs to Collect APets ⚔️ Fight Others to Become the Strongest! ❤️ Like the game for free codes! ❤️ Join the group for group rewards! PREMIUM PLAYERS GET +20% STRENGTH! 🎁 Update Code: RELEASE, NEW 🌟 New Codes at 1K Likes! Push Up, Battle, Training, Simulator, Lifting, Gym, Muscle, Strongest, Training, Strong
- Đang chơi
- 8
- Kỷ lục
- 29
- Lượt truy cập
- 4,2 Tr+
Kỷ lục: 29 người chơi (20 tháng 10, 2026)
Số người chơi
Vùng tô màu là trung bình mỗi khoảng, đường nét đứt là mức cao nhất trong khoảng đó.
Lượt truy cập mới theo giờ
Lượt truy cập được cộng thêm vào tổng.
Lượt yêu thích mới theo giờ
Những người đã thêm game vào mục yêu thích.
Tỷ lệ thích
Tỷ lệ lượt thích trên tổng lượt thích và không thích.
Game này được đo mỗi giờ · lần đo gần nhất 50 phút trước · theo dõi từ 9 thg 10, 2026
Mô tả
Welcome to Prison Gym Simulator🔥
🏋️ Train To Gain Power!
🏆 Hatch Eggs to Collect APets
⚔️ Fight Others to Become the Strongest!
❤️ Like the game for free codes!
❤️ Join the group for group rewards!
PREMIUM PLAYERS GET +20% STRENGTH!
🎁 Update Code: RELEASE, NEW
🌟 New Codes at 1K Likes!
Push Up, Battle, Training, Simulator, Lifting, Gym, Muscle, Strongest, Training, Strong
Thêm
- Lượt thích
- 2.281 (91%)
- Không thích
- 223
- Thể loại phụ
- Mô phỏng tăng dần
- Avatar
- R15
- Máy chủ riêng
- Không
- Ngày lập kỷ lục
- 20 thg 10, 2026
- ID vũ trụ
- 9376143935
Huy hiệu
Độ hiếm cho biết tỷ lệ người chơi đã đạt huy hiệu.
Tham gia trò chuyện
Chấm điểm trò chơi từ 1 đến 10, tạo bình chọn, theo dõi người chơi và nhận phản hồi.
Game pass
Giới thiệu về Prison Gym Simulator
Prison Gym Simulator là một game Roblox thể loại Mô phỏng (Mô phỏng tăng dần) của MiniGame Makers. Hiện có 8 người đang chơi; game có tổng cộng 4.153.852 lượt truy cập và 191.520 người đã yêu thích. 91% người chơi thích game này (2.281 lượt thích, 223 lượt không thích). Số người chơi cùng lúc cao nhất chúng tôi đo được là 29 (20 thg 10, 2026). Game được tạo vào 18 thg 12, 2025 và cập nhật lần cuối vào 23 thg 9, 2026.
Câu hỏi thường gặp
- Hiện có bao nhiêu người đang chơi Prison Gym Simulator?
- Hiện có 8 người đang chơi Prison Gym Simulator. Chúng tôi đo các game phổ biến mỗi phút.
- Prison Gym Simulator có bao nhiêu lượt truy cập?
- Prison Gym Simulator có tổng cộng 4.153.852 lượt truy cập.
- Kỷ lục người chơi của Prison Gym Simulator là bao nhiêu?
- Số người chơi cùng lúc cao nhất chúng tôi đo được là 29; kỷ lục được lập vào 20 thg 10, 2026.
- Ai làm ra Prison Gym Simulator?
- Prison Gym Simulator thuộc cộng đồng Roblox MiniGame Makers.
- Prison Gym Simulator có mã code không?
- Prison Gym Simulator ra mắt khi nào?
- Prison Gym Simulator được tạo vào 18 thg 12, 2025 và cập nhật lần cuối vào 23 thg 9, 2026.
Người chơi cũng tham gia
Game Mô phỏng phổ biến