TROLL obby: warning
Của: LegosAreGood05
Xếp hạng độ tuổi: Chưa xếp hạng
- Đang chơi
- 0
- Kỷ lục
- —
- Lượt truy cập
- 6+
Kỷ lục: 0 người chơi
Số người chơi
Vùng tô màu là trung bình mỗi khoảng, đường nét đứt là mức cao nhất trong khoảng đó.
Lượt truy cập mới theo giờ
Lượt truy cập được cộng thêm vào tổng.
Lượt yêu thích mới theo giờ
Những người đã thêm game vào mục yêu thích.
Tỷ lệ thích
Tỷ lệ lượt thích trên tổng lượt thích và không thích.
Game này được đo mỗi ngày một lần · lần đo gần nhất 5 ngày trước · theo dõi từ 29 thg 9, 2026
Mô tả
Nhà phát triển chưa thêm mô tả.
- Lượt thích
- 0 (0%)
- Không thích
- 1
- Thể loại phụ
- —
- Avatar
- R15
- Máy chủ riêng
- Không
- Ngày lập kỷ lục
- —
- ID vũ trụ
- 643473393
Huy hiệu
Độ hiếm cho biết tỷ lệ người chơi đã đạt huy hiệu.
Tham gia trò chuyện
Chấm điểm trò chơi từ 1 đến 10, tạo bình chọn, theo dõi người chơi và nhận phản hồi.
Game pass
Giới thiệu về TROLL obby: warning
TROLL obby: warning là một game Roblox của LegosAreGood05. Hiện có 0 người đang chơi; game có tổng cộng 6 lượt truy cập và 0 người đã yêu thích. 0% người chơi thích game này (0 lượt thích, 1 lượt không thích). Game được tạo vào 3 thg 5, 2018 và cập nhật lần cuối vào 3 thg 5, 2018.
Câu hỏi thường gặp
- Hiện có bao nhiêu người đang chơi TROLL obby: warning?
- Hiện có 0 người đang chơi TROLL obby: warning. Chúng tôi đo các game phổ biến mỗi phút.
- TROLL obby: warning có bao nhiêu lượt truy cập?
- TROLL obby: warning có tổng cộng 6 lượt truy cập.
- Ai làm ra TROLL obby: warning?
- TROLL obby: warning do nhà phát triển Roblox LegosAreGood05 làm ra.
- TROLL obby: warning ra mắt khi nào?
- TROLL obby: warning được tạo vào 3 thg 5, 2018 và cập nhật lần cuối vào 3 thg 5, 2018.