Chuyển đến nội dung
Ảnh chụp màn hình Climb Race Clicker

Climb Race Clicker

Của: Stor Games

Xếp hạng độ tuổi: Tối thiểu

Welcome to Climbing Race Clicker! 👍NEW CODE AT 200 LIKES👍 🏆Race for Wins! 🏃Buy shoes for more speed & wins! 💨Hatch pets for more Speed! 🌈Unlock trails! 🏁Win the Climb Race! 🥇Climb the leaderboards and reach #1 💎 Free VIP / private servers 💎 Tags: ladders, roblox but every second you get +1 speed, roblox but you get +1 speed every second, get faster, huge, massive, big, grow, every second, obby, obby tower, faster every second, ladder climbing, race clicker, ladder race clicker, race, fun, color, rainbow, colorful, colours, colour, super fun , climbing race clicker , climb race clicker

Đang chơi
0
Kỷ lục
—
Lượt truy cập
69 N+
Chơi trên Roblox
18566

Kỷ lục: 0 người chơi

Số người chơi

Vùng tô màu là trung bình mỗi khoảng, đường nét đứt là mức cao nhất trong khoảng đó.

Lượt truy cập mới theo giờ

Lượt truy cập được cộng thêm vào tổng.

Lượt yêu thích mới theo giờ

Những người đã thêm game vào mục yêu thích.

Tỷ lệ thích

Tỷ lệ lượt thích trên tổng lượt thích và không thích.

Game này được đo mỗi ngày một lần · lần đo gần nhất 3 ngày trước · theo dõi từ 15 thg 10, 2026

Giới thiệu về Climb Race Clicker

Climb Race Clicker là một game Roblox của Stor Games. Hiện có 0 người đang chơi; game có tổng cộng 68.990 lượt truy cập và 237 người đã yêu thích. 74% người chơi thích game này (185 lượt thích, 66 lượt không thích). Game được tạo vào 7 thg 2, 2023 và cập nhật lần cuối vào 3 thg 6, 2023.

Câu hỏi thường gặp

Hiện có bao nhiêu người đang chơi Climb Race Clicker?
Hiện có 0 người đang chơi Climb Race Clicker. Chúng tôi đo các game phổ biến mỗi phút.
Climb Race Clicker có bao nhiêu lượt truy cập?
Climb Race Clicker có tổng cộng 68.990 lượt truy cập.
Ai làm ra Climb Race Clicker?
Climb Race Clicker thuộc cộng đồng Roblox Stor Games.
Climb Race Clicker ra mắt khi nào?
Climb Race Clicker được tạo vào 7 thg 2, 2023 và cập nhật lần cuối vào 3 thg 6, 2023.

Game của Stor Games

Đăng nhập RBLXSTAT

Mục yêu thích, game đang theo dõi và thông báo của bạn đang chờ.

Chưa có tài khoản? Đăng ký

Đây không phải tài khoản Roblox: bạn đăng nhập bằng một tài khoản RBLXSTAT riêng. Đừng bao giờ nhập mật khẩu Roblox ở đây.

Đăng ký

Tạo tài khoản miễn phí và theo dõi game yêu thích

Đây sẽ là địa chỉ hồ sơ của bạn: rblxstat.com/vi/users/tennguoidung

Bạn cũng có thể đăng nhập bằng email; email không bao giờ hiển thị cho người khác.

Ít nhất 8 ký tự. Đừng dùng mật khẩu bạn đã dùng ở nơi khác.

Đã có tài khoản? Đăng nhập

Đặt lại mật khẩu

Nhập email tài khoản và chúng tôi sẽ gửi liên kết để bạn chọn mật khẩu mới.

Không truy cập được email đó hoặc gặp vấn đề khác? Hãy viết cho chúng tôi: [email protected]

Quay lại đăng nhập