Nicos nexbots
Của: aliennrblx
Xếp hạng độ tuổi: Chưa xếp hạng
- Đang chơi
- 0
- Kỷ lục
- —
- Lượt truy cập
- 5+
Kỷ lục: 0 người chơi
Số người chơi
Vùng tô màu là trung bình mỗi khoảng, đường nét đứt là mức cao nhất trong khoảng đó.
Lượt truy cập mới theo giờ
Lượt truy cập được cộng thêm vào tổng.
Lượt yêu thích mới theo giờ
Những người đã thêm game vào mục yêu thích.
Tỷ lệ thích
Tỷ lệ lượt thích trên tổng lượt thích và không thích.
Game này được đo mỗi ngày một lần · lần đo gần nhất Hôm kia · theo dõi từ 29 thg 9, 2026
Mô tả
Nhà phát triển chưa thêm mô tả.
- Lượt thích
- 0 (0%)
- Không thích
- 0
- Thể loại phụ
- —
- Avatar
- R15
- Máy chủ riêng
- Không
- Ngày lập kỷ lục
- —
- ID vũ trụ
- 3922761452
Huy hiệu
Độ hiếm cho biết tỷ lệ người chơi đã đạt huy hiệu.
Tham gia trò chuyện
Chấm điểm trò chơi từ 1 đến 10, tạo bình chọn, theo dõi người chơi và nhận phản hồi.
Game pass
Giới thiệu về Nicos nexbots
Nicos nexbots là một game Roblox của aliennrblx. Hiện có 0 người đang chơi; game có tổng cộng 5 lượt truy cập và 0 người đã yêu thích. Game được tạo vào 10 thg 9, 2022 và cập nhật lần cuối vào 10 thg 9, 2022.
Câu hỏi thường gặp
- Hiện có bao nhiêu người đang chơi Nicos nexbots?
- Hiện có 0 người đang chơi Nicos nexbots. Chúng tôi đo các game phổ biến mỗi phút.
- Nicos nexbots có bao nhiêu lượt truy cập?
- Nicos nexbots có tổng cộng 5 lượt truy cập.
- Ai làm ra Nicos nexbots?
- Nicos nexbots do nhà phát triển Roblox aliennrblx làm ra.
- Nicos nexbots ra mắt khi nào?
- Nicos nexbots được tạo vào 10 thg 9, 2022 và cập nhật lần cuối vào 10 thg 9, 2022.