OoIDC WHY floor
Của: bigeengle
Xếp hạng độ tuổi: Chưa xếp hạng
- Đang chơi
- 0
- Kỷ lục
- —
- Lượt truy cập
- 33+
Kỷ lục: 0 người chơi
Số người chơi
Vùng tô màu là trung bình mỗi khoảng, đường nét đứt là mức cao nhất trong khoảng đó.
Lượt truy cập mới theo giờ
Lượt truy cập được cộng thêm vào tổng.
Lượt yêu thích mới theo giờ
Những người đã thêm game vào mục yêu thích.
Tỷ lệ thích
Tỷ lệ lượt thích trên tổng lượt thích và không thích.
Game này được đo mỗi ngày một lần · lần đo gần nhất 9 ngày trước · theo dõi từ 29 thg 9, 2026
Mô tả
Nhà phát triển chưa thêm mô tả.
- Lượt thích
- 0 (0%)
- Không thích
- 0
- Thể loại phụ
- —
- Avatar
- R6
- Máy chủ riêng
- Không
- Ngày lập kỷ lục
- —
- ID vũ trụ
- 1976985696
Huy hiệu
Độ hiếm cho biết tỷ lệ người chơi đã đạt huy hiệu.
Tham gia trò chuyện
Chấm điểm trò chơi từ 1 đến 10, tạo bình chọn, theo dõi người chơi và nhận phản hồi.
Game pass
Giới thiệu về OoIDC WHY floor
OoIDC WHY floor là một game Roblox của bigeengle. Hiện có 0 người đang chơi; game có tổng cộng 33 lượt truy cập và 3 người đã yêu thích. Game được tạo vào 30 thg 8, 2020 và cập nhật lần cuối vào 1 thg 9, 2020.
Câu hỏi thường gặp
- Hiện có bao nhiêu người đang chơi OoIDC WHY floor?
- Hiện có 0 người đang chơi OoIDC WHY floor. Chúng tôi đo các game phổ biến mỗi phút.
- OoIDC WHY floor có bao nhiêu lượt truy cập?
- OoIDC WHY floor có tổng cộng 33 lượt truy cập.
- Ai làm ra OoIDC WHY floor?
- OoIDC WHY floor do nhà phát triển Roblox bigeengle làm ra.
- OoIDC WHY floor ra mắt khi nào?
- OoIDC WHY floor được tạo vào 30 thg 8, 2020 và cập nhật lần cuối vào 1 thg 9, 2020.