ESCAPE MISS ANI-TRON.EXE! (SCARY OBBY)
Của: Built to Ball
Xếp hạng độ tuổi: Tối thiểu
Escape the haunted school and survive Miss Ani-Tron.EXE before she catches you!
- Đang chơi
- 0
- Kỷ lục
- 1
- Lượt truy cập
- 13,1 N+
Kỷ lục: 1 người chơi (7 tháng 10, 2026)
Số người chơi
Vùng tô màu là trung bình mỗi khoảng, đường nét đứt là mức cao nhất trong khoảng đó.
Lượt truy cập mới theo giờ
Lượt truy cập được cộng thêm vào tổng.
Lượt yêu thích mới theo giờ
Những người đã thêm game vào mục yêu thích.
Tỷ lệ thích
Tỷ lệ lượt thích trên tổng lượt thích và không thích.
Game này được đo mỗi ngày một lần · lần đo gần nhất Hôm kia · theo dõi từ 29 thg 9, 2026
Mô tả
Escape the haunted school and survive Miss Ani-Tron.EXE before she catches you!
Thêm
- Lượt thích
- 3 (43%)
- Không thích
- 4
- Thể loại phụ
- —
- Avatar
- R15
- Máy chủ riêng
- Không
- Ngày lập kỷ lục
- 7 thg 10, 2026
- ID vũ trụ
- 10657135409
Huy hiệu
Độ hiếm cho biết tỷ lệ người chơi đã đạt huy hiệu.
Tham gia trò chuyện
Chấm điểm trò chơi từ 1 đến 10, tạo bình chọn, theo dõi người chơi và nhận phản hồi.
Game pass
Giới thiệu về ESCAPE MISS ANI-TRON.EXE! (SCARY OBBY)
ESCAPE MISS ANI-TRON.EXE! (SCARY OBBY) là một game Roblox thể loại Obby & platformer của Built to Ball. Hiện có 0 người đang chơi; game có tổng cộng 13.129 lượt truy cập và 2.427 người đã yêu thích. 43% người chơi thích game này (3 lượt thích, 4 lượt không thích). Số người chơi cùng lúc cao nhất chúng tôi đo được là 1 (7 thg 10, 2026). Game được tạo vào 8 thg 8, 2026 và cập nhật lần cuối vào 8 thg 8, 2026.
Câu hỏi thường gặp
- Hiện có bao nhiêu người đang chơi ESCAPE MISS ANI-TRON.EXE! (SCARY OBBY)?
- Hiện có 0 người đang chơi ESCAPE MISS ANI-TRON.EXE! (SCARY OBBY). Chúng tôi đo các game phổ biến mỗi phút.
- ESCAPE MISS ANI-TRON.EXE! (SCARY OBBY) có bao nhiêu lượt truy cập?
- ESCAPE MISS ANI-TRON.EXE! (SCARY OBBY) có tổng cộng 13.129 lượt truy cập.
- Kỷ lục người chơi của ESCAPE MISS ANI-TRON.EXE! (SCARY OBBY) là bao nhiêu?
- Số người chơi cùng lúc cao nhất chúng tôi đo được là 1; kỷ lục được lập vào 7 thg 10, 2026.
- Ai làm ra ESCAPE MISS ANI-TRON.EXE! (SCARY OBBY)?
- ESCAPE MISS ANI-TRON.EXE! (SCARY OBBY) thuộc cộng đồng Roblox Built to Ball.
- ESCAPE MISS ANI-TRON.EXE! (SCARY OBBY) ra mắt khi nào?
- ESCAPE MISS ANI-TRON.EXE! (SCARY OBBY) được tạo vào 8 thg 8, 2026 và cập nhật lần cuối vào 8 thg 8, 2026.
Người chơi cũng tham gia
Game Obby & platformer phổ biến